EBOOK

Uza bidhaa zako online bila duka la gharama

Kitabu cha Kiswahili kinachokuonyesha jinsi ya kuanza kuuza bidhaa mtandaoni bila kulipia fremu, kodi ya duka wala gharama za kuanzia ulizozizoea.

Ebook Uza Online Bila Duka na Amani Longishu

Utajifunza nini kwenye kitabu hiki

Hatua rahisi za kuanzia sifuri mpaka mteja wako wa kwanza, kwa lugha unayoielewa.

Kuchagua cha kuuza

Kuandaa duka lako mtandaoni

Kupata wateja

Kupokea malipo na kufikisha bidhaa

Kitabu hiki ni kwa ajili ya nani?

Ni kwa ajili yako kama:

Si kwa ajili yako kama:

Tayari unauza online na unataka kurusha sponsored ads: chukua ebook ya Android au ya iPhone.

Unataka masomo ya video na kocha: jiunge na kozi ya Uza Deilee.

Jinsi ya kujiunga

  1. Lipia Tsh 12,000 kupitia lipa ya mpesa 353574117 au lipa ya NMB 12405060
  2. Tuma uthibitisho wa malipo whatsapp button ipo hapo
  3. Tukishathitisha malipo yako tunakutumia ebook yako.
  4. Unaanza kusoma muda huo huo.

Bei ya ebook

TZS 12,000

Lipa: 353574117

Jina: OPTIZA DIGITAL

Bei ya ebook

TZS 12,000

Lipa: 12405060

Jina: OPTIZA DIGITAL

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Nitaipataje ebook baada ya kulipa?

Ukishatuma uthibitisho wa malipo na tukayathibitisha, tunakutumia ebook yako na unaanza kusoma muda huo huo.

Inafaa kwa simu yoyote?

Ndiyo. Mbinu zilizomo zinafanya kazi iwe unatumia Android au iPhone.

Nahitaji uzoefu wowote?

Hapana. Kitabu kimeandaliwa kwa anayeanza kabisa.

Nahitaji mtaji mkubwa kuanza?

Hapana. Kitabu kinakuonyesha njia za kuanza kuuza online bila gharama za duka.

Huhitaji fremu kuanza kuuza. Simu yako inatosha.